MCGR:MineCraft Games Review
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
MCGR:MineCraft Games Review

เว็ปเกมสำหรับสาวก Minecraft ทุกคน

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

BlackHawk รายงานตัว พร้อมจะเข้าสู่สนามรบแล้วครับผม!!!

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
BlackHawk

BlackHawk

BlackHawk รายงานตัว พร้อมจะเข้าสู่สนามรบแล้วครับผม!!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: BlackHawk รายงานตัว พร้อมจะเข้าสู่สนามรบแล้วครับผม!!!   BlackHawk รายงานตัว พร้อมจะเข้าสู่สนามรบแล้วครับผม!!! EmptyTue Mar 06, 2012 10:47 pm

รูป : BlackHawk รายงานตัว พร้อมจะเข้าสู่สนามรบแล้วครับผม!!! Blackhawk
Name : BlackHawk
ID : BlackHawk
Weapon :
1.MP5
Spoiler:
2.USP
Spoiler:
3.Knife
Spoiler:
Skill : Slide สามารถสไลด์หลบกระสุนไปยังที่กำบังได้อย่างรวดเร็ว
ข้อดี : สามารถหลบกระสุนได้เป็นบางครั้งบางคราว
ข้อเสีย : ชอบแยกห่างจากกลุ่ม ทำให้โดนเก็บได้ง่าย
Say : Go Go Go!!!
ประวัติตัวละคร : เคยเป็นหัวหน้าหน่วย GIGN แต่ถูกไล่ออกเพราะขัดคำสังอยู่หลายครั้ง ซึ่งขาก็ทำเพื่อช่วยตัวประกัน แต่หลังจากนั้นเข้าก็ได้เข้ามาอยู่ในเมือง Stick City
และเขาก็ฝึกฝนจนกระทั่งแกร่งกว่าที่เคยเป็น และได้เข้าร่วมกับหน่วย GIGN อีกครั้ง
เปิดตัวนิดๆหน่อยๆ
BlackHawk รายงานตัว พร้อมจะเข้าสู่สนามรบแล้วครับผม!!! U183p
ขึ้นไปข้างบน Go down

BlackHawk รายงานตัว พร้อมจะเข้าสู่สนามรบแล้วครับผม!!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1